

Click it and Unblock the Notifications
| வீல் பேஸ் | 2982 |
| கிரவுண்ட் கிளியரன்ஸ் | 128 mm (unladen) |
| கதவுகள் எண்ணிக்கை | 1970 |
| 4983 mm * 1903 mm * 1469 mm |
| கதவுகள் | 4 |
| இருக்கைகள் எண்ணிக்கை | 5 Seats and 2 Rows |
| பூட் ரூம் கொள்திறன் | 530 L |
| எஞ்சின் வகை | Twin-Turbocharged V8 |
| டிரைவ்ட்ரெயின் | AWD |
| எரிபொருள் வகை | Plug-in Hybrid (Electric + Petrol) |
| அதிகபட்ச பவர் (bhp@rpm) | 717 bhp @ 5600 rpm |
| அதிகபட்ச டார்க் (Nm@rpm) | 1000 Nm @ 1800 rpm |
| எஞ்சின் | 4395 cc, 8 Cylinders In V Shape, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| டிரைவிங் ரேஞ்ச் | 69 |
| டிரான்ஸ்மிஷன் | Automatic - 8 Gears, Manual Override & Paddle Shift, Sport Mode |
| மாசு உமிழ்வு தரநிலை | BS6 Phase 2 |
| பேட்டரி | Lithium Ion, 18.6 V |
| No | |
| 0-100 km/h in 3.5 seconds (claimed) | |
| Yes | |
| Yes | |
| Yes | |
| Twin Turbo | |
| User Reported: 14 kmpl |
| டர்னிங் ரேடியஸ் | 6.3 |
| சக்கரங்கள் | Alloy Wheels |
| முன்புற டயர்கள் | 285 / 40 R20 |
| பின்புற டயர்கள் | 295 / 35 R21 |
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | Double Wishbone Axle with Adaptive Variable Damper Control |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | Five-link Axle with Adaptive Variable Damper Control |
| Power assisted (Electric) steering | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Space Saver | |
| Yes |
| ஏர்பேக்குகள் | 7 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side, Front Centre) |
| சைல்டு சீட் ஆங்கர் பாயிண்ட்டுகள் | Yes |
| சீட் பெல்ட் அணிவதை எச்சரிக்கும் வசதி | Yes |
| என்சிஏபி பாதுகாப்பு ரேட்டிங் | Not Tested |
| அதிவேக எச்சரிக்கை வசதி | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| எமெர்ஜென்சி பிரேக் லைட் ஃப்ளாஷிங் | Yes |
| லேன் டிபார்ச்சர் வார்னிங் | No |
| ஹை பீம் அசிஸ்ட் | No |
| பிளைன்ட் ஸ்பாட் டிடெக்ஷன் | No |
| Rear Middle Head Rest & Rear Middle Three Point Seatbelt | |
| Level 2 | |
| Yes | |
| No | |
| Yes |
| ஆன்ட்டி லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (ABS) | Yes |
| எலெக்ட்ரானிக் பிரேக் ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூஷன் (EBD) | Yes |
| பிரேக் அசிஸ்ட் (BA) | Yes |
| எலெக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிளிட்ிட புரோகிராம் (ESP) | Yes |
| 4 வீல் டிரைவ் சிஸ்டம் | Torque-On-Demand |
| ஹில் ஹோல்டு கன்ட்ரோல் | Yes |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் சிஸ்டம் (TC/TCS) | Yes |
| ரைடு ஹைட் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | No |
| ஹில் டிசென்ட் கன்ட்ரோல் | No |
| டிஃபரன்ஷியல் லாக் | No |
| Limited slip | |
| Ventilated Disc (Front & Rear) | |
| Yes |
| சென்ட்ரல் லாக்கிங் | Keyless |
| ஸ்பீடு சென்சிங் டோர் லாக் சிஸ்டம் | Yes |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக் | Yes |
| Yes |
| ஏர் கன்டிஷனர் | Automatic Climate Control: Four Zone (Front AC: Two Zones with Fan speed control, Second row AC: Blower with Fan speed control with Vents Behind Front Armrest) |
| ஸ்டீயரிங் வீல் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | Electric Tilt & Telescopic |
| கீலெஸ் ஸ்டார்ட்/ பட்டன் ஸ்டார்ட் | Yes |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | Yes |
| பார்க்கிங் சென்சார்கள் | Front & Rear |
| பார்க்கிங் அசிஸ்ட் | Reverse Camera |
| சன் வைசரில் வேனிட்டி மிரர்கள் | Driver & Co-Driver |
| ஹீட்டர் | Yes |
| No | |
| No | |
| Yes | |
| No | |
| Yes | |
| Optional | |
| 2 x 12V Power Outlets |
| கப் ஹோல்டர்கள் | Cupholders in Front & Second Row |
| டிரைவர் ஆர்ம்ரெஸ்ட்டில் ஸ்டோரேஜ் வசதி | Yes |
| சன்கிளாஸ் ஹோல்டர் | No |
| No |
| சீட் அப்ஹோல்ஸ்ட்ரி | Leather |
| டிரைவர் சீட் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | 12 way electrically adjustable with 2 memory presets (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat height: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back) + 2 way manually adjustable (headrest: forward / back) |
| முன்புற பயணி இருக்கைக்கு அட்ஜெஸ்ட் வசதி | 10 way electrically adjustable with 2 memory presets (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, seat height: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back) + 4 way manually adjustable (headrest: up / down, headrest: forward / back) |
| டிரைவர் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | Yes |
| வென்டிலேட்டட் இருக்கைகள் | Front only |
| வென்ட்டிலேட்டட் இருக்கை வகை | Heated |
| ரியர் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | Yes |
| மடக்கும் வசதியுடன் பின் இருக்கை | No |
| தனித்தனியாக மடங்கும் வசதியுடன் பின் இருக்கைகள் | No |
| முன்புற சீட்டுகளுக்கு பின்னால் பாக்கெட்டுகள் | Yes |
| No | |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| 2 way manually adjustable (headrest: up / down) | |
| Yes | |
| Dual Tone (Silverstone | Black , Aragon Brown | Black , Black | Black) | |
| Wrapped Steering Wheel |
| பவர் விண்டோஸ் | Front & Rear Power Windows, All One-touch up/down |
| ரியர் டீஃபாகர் | Yes |
| ரியர் வைப்பர் | No |
| ஆட்டோமேட்டிக் வைப்பர்கள் | Yes |
| டோர் பாக்கெட்டுகள் | Front & Rear |
| Illuminated | |
| Electrically Adjustable & Retractable | |
| Black finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Chrome | |
| Body Coloured Door Handles | |
| Internal with Remote | |
| Both Sides |
| பாடி கலர் பம்பர்கள் | Yes |
| பாடி கிட் | Yes |
| No | |
| Roof-Mounted Antenna | |
| No |
| கார்னரிங் ஹெட்லைட்டுகள் | Intelligent |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்புகள் | Yes |
| ஹெட்லைட் அட்ஜெஸ்ட் வசதி | Yes |
| பனி விளக்குகள் | LED - Front & LED - Rear |
| ஹெட்லைட்டுகள் | LED |
| படூல் விளக்குகள் | No |
| ஆம்பியன்ட் லைட் சிஸ்டம் | Yes |
| Yes | |
| LED | |
| Front and Rear Glovebox Lamp, Reading Lamp, | |
| LED |
| டிரிப் மீட்டர் | 2 Trips Electronic |
| சராசரி வேகம் | Yes |
| கடிகாரம் | Digital |
| கதவுகள் திறந்திருப்பதை எச்சரிக்கும் வசதி | Yes |
| கியர் இண்டிகேட்டர் | Yes |
| ஹெட்ஸ் அப் டிஸ்ப்ளே | Yes |
| டாக்கோமீட்டர் | Digital |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty, Instantaneous Fuel Consumption & Low Fuel Level Warning | |
| Digital Instrument Cluster with Adjustable Cluster Brightness | |
| Dynamic |
| இன்பில்ட் மியூசிக் சிஸ்டம் | Yes |
| ஸ்மார்ட் கனெக்ட்டிவிட்டி | Android Auto & Apple CarPlay |
| சைகை கட்டுப்பாட்டு தொழிலநுட்பம் | Yes |
| ஜிபிஎஸ் நேவிகேஷன் சிஸ்டம் | Yes |
| புளுடூத் இணைப்பு வசதி | Phone Calls & Audio Streaming |
| ஏஎம்/எஃப்எம் ரேடியோ | Yes |
| வாய்ஸ் கமாண்ட் | Yes |
| வயர்லெஸ் சார்ஜர் | Yes |
| Yes | |
| No | |
| Yes | |
| Touch-screen Display | |
| 18 Speakers | |
| AUX Compatibility, Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming) |
| 3 Years / Unlimited Kms |
| அலெக்ஸா இணைப்பு வசதி | No |
| No | |
| No | |
| No | |
| No |
| No |


Click it and Unblock the Notifications