

Click it and Unblock the Notifications
| வீல் பேஸ் | 2779 |
| கதவுகள் எண்ணிக்கை | 1772 |
| 4947 mm * 2266 mm * 1160 mm |
| கதவுகள் | 2 |
| இருக்கைகள் எண்ணிக்கை | 2 Seats and 1 Rows |
| எரிபொருள் கலன் கொள்திறன் | 90 |
| எஞ்சின் வகை | V12 NA 6.5 l |
| டிரைவ்ட்ரெயின் | AWD |
| எரிபொருள் வகை | Hybrid (Electric + Petrol) |
| அதிகபட்ச பவர் (bhp@rpm) | 814 bhp @ 9250 rpm |
| அதிகபட்ச டார்க் (Nm@rpm) | 725 Nm @ 6750 rpm |
| எஞ்சின் | 6498 cc, 12 Cylinders In V Shape, 6 Valves/Cylinder, DOHC |
| மோட்டாரின் அதிகபட்ச செயல்திறன் | 295 bhp @ 3500 rpm |
| டிரான்ஸ்மிஷன் | Automatic (DCT) - 8 Gears, Paddle Shift, Sport Mode |
| மாசு உமிழ்வு தரநிலை | BS6 Phase 2 |
| பேட்டரி | Lithium Ion, Placed Under Front Seats |
| Top Speed | 350 |
| 0-100 km/h in 2.5 seconds (claimed) | |
| Yes | |
| No | |
| No | |
| User Reported: 12 kmpl |
| சக்கரங்கள் | Alloy Wheels |
| முன்புற டயர்கள் | 265 / 35 R20 |
| பின்புற டயர்கள் | 345 / 30 R21 |
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | Horizontal monotube damper with push rod system |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | Horizontal monotube damper with push rod system |
| Power assisted (Hydraulic) steering | |
| Run-Flat Tyres | |
| Alloy |
| ஏர்பேக்குகள் | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, Driver Knee, Front Passenger Knee, Driver Side, Front Passenger Side) |
| சைல்டு சீட் ஆங்கர் பாயிண்ட்டுகள் | Yes |
| சீட் பெல்ட் அணிவதை எச்சரிக்கும் வசதி | Yes |
| லேன் டிபார்ச்சர் வார்னிங் | Yes |
| Lane Departure Prevention | |
| Rear Cross-traffic Assist | |
| Yes |
| ஆன்ட்டி லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (ABS) | Yes |
| எலெக்ட்ரானிக் பிரேக் ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூஷன் (EBD) | Yes |
| பிரேக் அசிஸ்ட் (BA) | Yes |
| எலெக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிளிட்ிட புரோகிராம் (ESP) | Yes |
| 4 வீல் டிரைவ் சிஸ்டம் | Torque-On-Demand |
| ஹில் ஹோல்டு கன்ட்ரோல் | Yes |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் சிஸ்டம் (TC/TCS) | Yes |
| ரைடு ஹைட் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | No |
| ஹில் டிசென்ட் கன்ட்ரோல் | No |
| டிஃபரன்ஷியல் லாக் | No |
| Limited slip | |
| 400 mm Disc (Front), 380 mm Disc (Rear) | |
| Yes |
| சென்ட்ரல் லாக்கிங் | Remote |
| ஸ்பீடு சென்சிங் டோர் லாக் சிஸ்டம் | Yes |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக் | Yes |
| Yes |
| ஏர் கன்டிஷனர் | Automatic Climate Control: Dual Zone (Front AC: Two Zones with Fan speed control) |
| ஸ்டீயரிங் வீல் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | Tilt & Telescopic |
| கீலெஸ் ஸ்டார்ட்/ பட்டன் ஸ்டார்ட் | Yes |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | Adaptive |
| பார்க்கிங் சென்சார்கள் | Rear |
| பார்க்கிங் அசிஸ்ட் | Reverse Camera with Guidance |
| சன் வைசரில் வேனிட்டி மிரர்கள் | Co-Driver |
| ஹீட்டர் | Yes |
| No | |
| Yes | |
| 12V Power Outlet |
| கப் ஹோல்டர்கள் | Cupholders in Front Only |
| டிரைவர் ஆர்ம்ரெஸ்ட்டில் ஸ்டோரேஜ் வசதி | Yes |
| சன்கிளாஸ் ஹோல்டர் | Yes |
| Yes |
| சீட் அப்ஹோல்ஸ்ட்ரி | Leather |
| டிரைவர் சீட் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | 4 way electrically adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| முன்புற பயணி இருக்கைக்கு அட்ஜெஸ்ட் வசதி | 4 way electrically adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| டிரைவர் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | Yes |
| வென்டிலேட்டட் இருக்கைகள் | Front only |
| வென்ட்டிலேட்டட் இருக்கை வகை | Heated and cooled |
| முன்புற சீட்டுகளுக்கு பின்னால் பாக்கெட்டுகள் | Yes |
| Front | |
| Single Tone | |
| Leather Wrapped Gear Knob & Wrapped Steering Wheel |
| பவர் விண்டோஸ் | Front Only Power Windows, All One-touch up/down |
| ரியர் டீஃபாகர் | Yes |
| ஆட்டோமேட்டிக் வைப்பர்கள் | Yes |
| டோர் பாக்கெட்டுகள் | Front |
| Electrically Adjustable & Retractable | |
| Body-Coloured finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Painted | |
| Body Coloured Door Handles | |
| Remote | |
| Both Sides |
| பாடி கலர் பம்பர்கள் | Yes |
| Roof-Mounted Antenna | |
| Yes | |
| Chrome Finish |
| கார்னரிங் ஹெட்லைட்டுகள் | Active |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்புகள் | Yes |
| ஹெட்லைட் அட்ஜெஸ்ட் வசதி | Yes |
| பனி விளக்குகள் | LED - Front |
| ஹெட்லைட்டுகள் | LED |
| படூல் விளக்குகள் | Yes |
| Yes | |
| LED | |
| Front Glovebox Lamp, | |
| LED |
| டிரிப் மீட்டர் | Multi-Function Display |
| சராசரி வேகம் | Yes |
| கடிகாரம் | Digital |
| கதவுகள் திறந்திருப்பதை எச்சரிக்கும் வசதி | Yes |
| ஹெட்ஸ் அப் டிஸ்ப்ளே | No |
| டாக்கோமீட்டர் | Analogue |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty, Instantaneous Fuel Consumption & Low Fuel Level Warning | |
| Analogue Instrument Cluster with Adjustable Cluster Brightness |
| இன்பில்ட் மியூசிக் சிஸ்டம் | Yes |
| ஸ்மார்ட் கனெக்ட்டிவிட்டி | Android Auto & Apple CarPlay |
| ஜிபிஎஸ் நேவிகேஷன் சிஸ்டம் | Yes |
| புளுடூத் இணைப்பு வசதி | Phone Calls & Audio Streaming |
| ஏஎம்/எஃப்எம் ரேடியோ | Yes |
| வாய்ஸ் கமாண்ட் | Yes |
| Yes | |
| Yes | |
| Touch-screen Display | |
| 6+ Speakers | |
| AUX Compatibility, Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming), DVD Playback |
| 8 Years / 75000 Kms | |
| 3 Years / 160000 Km |
| அலெக்ஸா இணைப்பு வசதி | Yes |
| Yes | |
| Yes | |
| Yes |
| Yes | |
| Yes |


Click it and Unblock the Notifications