

Click it and Unblock the Notifications
| வீல் பேஸ் | 2636 |
| கிரவுண்ட் கிளியரன்ஸ் | 182 mm (unladen) |
| 1538 | |
| 3985 mm * 1734 mm * 1643 mm |
| கதவுகள் | 5 |
| இருக்கைகள் எண்ணிக்கை | 7 Seats and 3 Rows |
| பூட் ரூம் கொள்திறன் | 84 L |
| எரிபொருள் கலன் கொள்திறன் | 40 |
| எஞ்சின் வகை | 1.0 Litre Energy Engine |
| டிரைவ்ட்ரெயின் | FWD |
| மாற்று எரிபொருள் | Petrol |
| எரிபொருள் வகை | CNG |
| அதிகபட்ச பவர் (bhp@rpm) | 71 bhp @ 6250 rpm |
| அதிகபட்ச டார்க் (Nm@rpm) | 96 Nm @ 3500 rpm |
| எஞ்சின் | 999 cc, 3 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC, Multi-Point fuel distribution |
| டிரான்ஸ்மிஷன் | Manual - 5 Gears |
| மாசு உமிழ்வு தரநிலை | BS6 Phase 2 |
| 0-100 km/h in 15.35 seconds (claimed) | |
| Yes | |
| Yes |
| சக்கரங்கள் | Steel Rims |
| முன்புற டயர்கள் | 185 / 65 R15 |
| பின்புற டயர்கள் | 185 / 65 R15 |
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | McPherson Strut with Lower Triangle & Coil Spring |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | Torison Beam Axle |
| Power assisted (Electric) steering with 3 spokes | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Unibody/Monocoque Frame | |
| Steel |
| ஏர்பேக்குகள் | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side) |
| சைல்டு சீட் ஆங்கர் பாயிண்ட்டுகள் | Yes |
| சீட் பெல்ட் அணிவதை எச்சரிக்கும் வசதி | Yes |
| என்சிஏபி பாதுகாப்பு ரேட்டிங் | Not Tested |
| அதிவேக எச்சரிக்கை வசதி | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| Yes | |
| Yes | |
| Rear Bumper | |
| Front & Rear | |
| Rear Middle Three Point Seatbelt | |
| Yes | |
| Impact Sensing Auto Door Unlock | |
| Pretensioning with Load Limiter (Driver Only) |
| ஆன்ட்டி லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (ABS) | Yes |
| எலெக்ட்ரானிக் பிரேக் ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூஷன் (EBD) | Yes |
| பிரேக் அசிஸ்ட் (BA) | Yes |
| எலெக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிளிட்ிட புரோகிராம் (ESP) | Yes |
| ஹில் ஹோல்டு கன்ட்ரோல் | Yes |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் சிஸ்டம் (TC/TCS) | Yes |
| Disc (Front), Drum (Rear) |
| சென்ட்ரல் லாக்கிங் | Keyless |
| ஸ்பீடு சென்சிங் டோர் லாக் சிஸ்டம் | Yes |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக் | Yes |
| Yes |
| ஏர் கன்டிஷனர் | Manual (Front AC: Single Zone with Fan speed control, Second row AC: Vents on Pillars, Third row AC: Vents on Roof) |
| ஸ்டீயரிங் வீல் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | Tilt |
| கீலெஸ் ஸ்டார்ட்/ பட்டன் ஸ்டார்ட் | No |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | No |
| பார்க்கிங் சென்சார்கள் | Rear |
| பார்க்கிங் அசிஸ்ட் | Reverse Camera |
| சன் வைசரில் வேனிட்டி மிரர்கள் | Co-Driver |
| ஹீட்டர் | Yes |
| Yes | |
| PM 2.5 | |
| Yes | |
| Capless | |
| 2 x 12V Power Outlets | |
| Front (Foldable) & Rear (Foldable) |
| கப் ஹோல்டர்கள் | Cupholders in Front Only |
| டிரைவர் ஆர்ம்ரெஸ்ட்டில் ஸ்டோரேஜ் வசதி | No |
| No |
| சீட் அப்ஹோல்ஸ்ட்ரி | Fabric |
| 3வது இருக்கைக்கு அட்ஜெஸ்ட் வசதி | 2 way manually adjustable (backrest tilt: forward / back) |
| டிரைவர் சீட் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| முன்புற பயணி இருக்கைக்கு அட்ஜெஸ்ட் வசதி | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| டிரைவர் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | No |
| மடக்கும் வசதியுடன் பின் இருக்கை | Flat |
| தனித்தனியாக மடங்கும் வசதியுடன் பின் இருக்கைகள் | 60:40 |
| தனித்தனியாக மடங்கும் வசதியுடன் 3வது வரிசை இருக்கைகள் | 50:50 |
| முன்புற சீட்டுகளுக்கு பின்னால் பாக்கெட்டுகள் | Yes |
| Bench | |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) | |
| Dual Tone (Black & Silver) |
| பவர் விண்டோஸ் | Front & Rear Power Windows |
| ரியர் டீஃபாகர் | No |
| ரியர் வைப்பர் | Yes |
| ஆட்டோமேட்டிக் வைப்பர்கள் | No |
| டோர் பாக்கெட்டுகள் | Front |
| Optional | |
| Electrically Adjustable | |
| Black finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Silver | |
| Manual Dimming | |
| Black Door Handles Finish, Pull Handles Type | |
| Cabin-Release |
| ரூஃப் ரெயில்கள் | Yes |
| பாடி கலர் பம்பர்கள் | Yes |
| பாடி கிட் | Cladding - Black/Grey |
| Roof-Mounted Antenna | |
| Yes | |
| Chrome Insert |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்புகள் | No |
| பனி விளக்குகள் | No |
| ஹெட்லைட்டுகள் | Halogen Projector |
| படூல் விளக்குகள் | 2 |
| ஆம்பியன்ட் லைட் சிஸ்டம் | Optional |
| No | |
| LED | |
| No | |
| Taillight | |
| Button Controlled Front and Rear LED Cabin lamps, Reading Lamp, | |
| No |
| டிரிப் மீட்டர் | 2 Trips Electronic |
| சராசரி வேகம் | Yes |
| கடிகாரம் | Digital |
| கதவுகள் திறந்திருப்பதை எச்சரிக்கும் வசதி | Yes |
| கியர் இண்டிகேட்டர் | Yes |
| டாக்கோமீட்டர் | Digital |
| Digital | |
| Yes | |
| Yes | |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty & Low Fuel Level Warning | |
| Digital Instrument Cluster | |
| No |
| இன்பில்ட் மியூசிக் சிஸ்டம் | Yes |
| ஸ்மார்ட் கனெக்ட்டிவிட்டி | Android Auto (Wired) & Apple CarPlay (Wired) |
| ஜிபிஎஸ் நேவிகேஷன் சிஸ்டம் | Yes |
| புளுடூத் இணைப்பு வசதி | Phone Calls & Audio Streaming |
| ஏஎம்/எஃப்எம் ரேடியோ | Yes |
| வயர்லெஸ் சார்ஜர் | No |
| Yes | |
| 8" Touch-screen Display | |
| 4 Speakers | |
| Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming) |
| 3 Years / 100000 Kms |


Click it and Unblock the Notifications