

Click it and Unblock the Notifications
| வீல் பேஸ் | 2435 |
| கிரவுண்ட் கிளியரன்ஸ் | 170 mm (unladen) |
| கதவுகள் எண்ணிக்கை | 820 |
| 3695 mm * 1655 mm * 1555 mm |
| கதவுகள் | 5 |
| இருக்கைகள் எண்ணிக்கை | 5 Seats and 2 Rows |
| பூட் ரூம் கொள்திறன் | 313 L |
| எரிபொருள் கலன் கொள்திறன் | 32 |
| எஞ்சின் வகை | K10C |
| டிரைவ்ட்ரெயின் | FWD |
| எரிபொருள் வகை | Petrol |
| அதிகபட்ச பவர் (bhp@rpm) | 66 bhp @ 5500 rpm |
| அதிகபட்ச டார்க் (Nm@rpm) | 89 Nm @ 3500 rpm |
| எஞ்சின் | 998 cc, 3 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| டிரைவிங் ரேஞ்ச் | 749 |
| டிரான்ஸ்மிஷன் | Manual - 5 Gears |
| மாசு உமிழ்வு தரநிலை | BS6 Phase 2 |
| No | |
| Yes | |
| Yes | |
| ARAI: 24.97 kmpl | User Reported: 22 kmpl |
| சக்கரங்கள் | Alloy Wheels |
| முன்புற டயர்கள் | 175 / 60 R15 |
| பின்புற டயர்கள் | 175 / 60 R15 |
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | MacPherson Strut with Coil Spring |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | Torision Beam with Coil Spring |
| Power assisted (Electric) steering | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Steel | |
| No |
| ஏர்பேக்குகள் | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side) |
| சைல்டு சீட் ஆங்கர் பாயிண்ட்டுகள் | No |
| சீட் பெல்ட் அணிவதை எச்சரிக்கும் வசதி | Yes |
| என்சிஏபி பாதுகாப்பு ரேட்டிங் | 2 Star (Global NCAP) |
| அதிவேக எச்சரிக்கை வசதி | 1 beep over 80kmph, Continuous beeps over 120kmph |
| Rear Middle Three Point Seatbelt | |
| No |
| ஆன்ட்டி லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (ABS) | Yes |
| எலெக்ட்ரானிக் பிரேக் ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூஷன் (EBD) | Yes |
| பிரேக் அசிஸ்ட் (BA) | No |
| எலெக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிளிட்ிட புரோகிராம் (ESP) | Yes |
| ஹில் ஹோல்டு கன்ட்ரோல் | No |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் சிஸ்டம் (TC/TCS) | No |
| Disc (Front), Drum (Rear) |
| சென்ட்ரல் லாக்கிங் | Keyless |
| ஸ்பீடு சென்சிங் டோர் லாக் சிஸ்டம் | Yes |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக் | Yes |
| Yes |
| ஏர் கன்டிஷனர் | Manual (Front AC: Single Zone with Fan speed control) |
| ஸ்டீயரிங் வீல் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | Tilt |
| கீலெஸ் ஸ்டார்ட்/ பட்டன் ஸ்டார்ட் | Yes |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | No |
| பார்க்கிங் சென்சார்கள் | Rear |
| பார்க்கிங் அசிஸ்ட் | No |
| சன் வைசரில் வேனிட்டி மிரர்கள் | Co-Driver |
| ஹீட்டர் | Yes |
| Yes | |
| Yes | |
| No | |
| 1 x 12V Power Outlet |
| கப் ஹோல்டர்கள் | Cupholders in Front Only |
| No |
| சீட் அப்ஹோல்ஸ்ட்ரி | Fabric |
| டிரைவர் சீட் அட்ஜெஸ்ட்மென்ட் | 6 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, seat height: up / down) |
| முன்புற பயணி இருக்கைக்கு அட்ஜெஸ்ட் வசதி | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| ரியர் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | No |
| மடக்கும் வசதியுடன் பின் இருக்கை | Flat |
| தனித்தனியாக மடங்கும் வசதியுடன் பின் இருக்கைகள் | 60:40 |
| முன்புற சீட்டுகளுக்கு பின்னால் பாக்கெட்டுகள் | Yes |
| Bench | |
| Front & Rear | |
| Single Tone (Black) |
| பவர் விண்டோஸ் | Front & Rear Power Windows, Driver One-touch down |
| ரியர் டீஃபாகர் | Yes |
| ரியர் வைப்பர் | Yes |
| ஆட்டோமேட்டிக் வைப்பர்கள் | No |
| டோர் பாக்கெட்டுகள் | Front & Rear |
| No | |
| Electrically Adjustable & Retractable | |
| Body-Coloured finish, Turn Indicators on ORVMs | |
| Silver | |
| Body Coloured Door Handles | |
| Internal with Remote |
| ரூஃப் ரெயில்கள் | No |
| பாடி கலர் பம்பர்கள் | Yes |
| பாடி கிட் | No |
| No | |
| Roof-Mounted Antenna |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்புகள் | No |
| ஹெட்லைட் அட்ஜெஸ்ட் வசதி | Yes |
| பனி விளக்குகள் | Halogen - Front |
| ஹெட்லைட்டுகள் | Halogen |
| படூல் விளக்குகள் | No |
| No | |
| Halogen | |
| Front | |
| No |
| டிரிப் மீட்டர் | 2 Trips Electronic |
| சராசரி வேகம் | No |
| கடிகாரம் | Digital |
| கதவுகள் திறந்திருப்பதை எச்சரிக்கும் வசதி | Yes |
| கியர் இண்டிகேட்டர் | No |
| டாக்கோமீட்டர் | Analogue |
| Average Fuel Consumption, Distance to Empty, Instantaneous Fuel Consumption & Low Fuel Level Warning | |
| Analogue - Digital Instrument Cluster | |
| Yes |
| இன்பில்ட் மியூசிக் சிஸ்டம் | Yes |
| ஸ்மார்ட் கனெக்ட்டிவிட்டி | Android Auto & Apple CarPlay |
| ஜிபிஎஸ் நேவிகேஷன் சிஸ்டம் | No |
| புளுடூத் இணைப்பு வசதி | Phone Calls & Audio Streaming |
| ஏஎம்/எஃப்எம் ரேடியோ | Yes |
| வாய்ஸ் கமாண்ட் | Yes |
| வயர்லெஸ் சார்ஜர் | No |
| Yes | |
| Yes | |
| 7" Touch-screen Display | |
| 4 Speakers | |
| AUX Compatibility, Bluetooth Compatibility (Phone Calls & Audio Streaming) |
| 3 Years / 100000 Kms |
| No | |
| No |


Click it and Unblock the Notifications